![](https://cpct.or.th/wp-content/uploads/2024/01/สธระยอง-1-1045x800.jpg)
นำโดย ดร.มะณู บุญศรีมณีชัย นายกสมาคม / ประธานกรรมการ กสธท. เยี่ยมศูนย์ประสานงานสหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขระยอง จำกัด โดยมี นายวันชัย นนทกิจไพศาล ประธานกรรมการ พร้อมด้วยคณะกรรมการดำเนินการ และฝ่ายจัดการ ร่วมให้การต้อนรับ
![](https://cpct.or.th/wp-content/uploads/2024/01/สธระยอง-2-1067x800.jpg)
![](https://cpct.or.th/wp-content/uploads/2024/01/สธระยอง-3-1067x800.jpg)
พร้อมกันนี้ ได้มอบป้ายเงินสงเคราะห์ครอบครัวให้กับทายาทสมาชิกผู้เสียชีวิต ราย นายมนตรี มนต์ประสิทธิ์ จำนวน 1,046,339.- บาท (หนึ่งล้านสี่หมื่นหกพันสามร้อยสามสิบเก้าบาทถ้วน)
![](https://cpct.or.th/wp-content/uploads/2024/01/สธระยอง-4-1067x800.jpg)