![](https://cpct.or.th/wp-content/uploads/2024/01/รพ-ชลบุรี-1-748x800.jpg)
นำโดย นายแพทย์ชัชวาล ก่อสกุล อุปนายก คนที่ 1 ศึกษาดูงานสหกรณ์ออมทรัพย์โรงพยาบาลชลบุรี จำกัด โดยมี นายพิชัย ชีวะสุทโธ ประธานกรรมการ พร้อมด้วยคณะกรรมการ และฝ่ายจัดการ ร่วมให้การต้อนรับ
![](https://cpct.or.th/wp-content/uploads/2024/01/รพ-ชลบุรี-2-1067x800.jpg)
![](https://cpct.or.th/wp-content/uploads/2024/01/รพ-ชลบุรี-3-1067x800.jpg)
![](https://cpct.or.th/wp-content/uploads/2024/01/รพ-ชลบุรี-4-1067x800.jpg)
นำโดย นายแพทย์ชัชวาล ก่อสกุล อุปนายก คนที่ 1 ศึกษาดูงานสหกรณ์ออมทรัพย์โรงพยาบาลชลบุรี จำกัด โดยมี นายพิชัย ชีวะสุทโธ ประธานกรรมการ พร้อมด้วยคณะกรรมการ และฝ่ายจัดการ ร่วมให้การต้อนรับ